สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 9881|ตอบกลับ: 828

แฟนผมอยากลอง 3 ? มีรูป

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 30-10-2017 14:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นบล็อคต่อจากนี้ >>> https://youswg.com/484097-1-1.html (แฟนผมอยากลอง 2 ?)

หลังจากที่ต่างตนต่างทำงาน เลยไม่ค่อยได้มีเวลามาเจอกัน จนกระทั่ง...

เป็นวันที่ผมกับแฟนว่างตรงกัน ผมก็ขับรถไปหาแฟนตามปกติ และเปิดห้องกัน 1 คืน

ช่วงหัวค่ำผมกับแฟนก็ออกไปกินเบียร์ ตามธรรมชาติของคนวัยรุ่นทั่วๆไปแหละครับ นั่งฟังเพลง พอถึงประมาณ ช่วงเกือบๆเที่ยงคืนก็ขับรถกลับ

พอถึงห้องปุ๊ป ก็ชวนกันอาบน้ำ ระหว่างที่อาบน้ำ ผมก็ถูสบู่ให้แฟน ไล่จากหลัง ถูให้ทั่ว จากนั้นผมก็ถูไปที่เต้านมทั้ง 2 ข้าง

ค่อยๆเอามือสัมผัสที่หัวนม ทั้ง 2 เต้าอย่างเต็มมือ จากนั้นมือข้างซ้้าย ค่อยๆลดระดับลงไปที่หีของแฟน คลึงวนๆเล็กน้อยก่อนที่จะใช้นิ้วกลางแหย่ไปที่รูของเค้า

จากค่อยๆช้าก็เริ่มเร็ว จนแฟนบอกว่าเสียวมากฉี่จะแตก ให้หยุดก่อน แต่ผมไม่หยุดครับ ทำต่อไปจนแฟนฉี่ออกมาเลย(ฟีลประมาณหนัง av ที่ ผช ใช้นิ้วจน ผญ ฉี่แตก)

จังหวะนั้นแฟนคงอยากสุดๆละครับ ผมเลยรีบอาบน้ำละมาต่อที่บนเตียง

คราวนี้พอถึงเตียง แฟนผมก้มลงไปดูดควยผม (เสียวที่สุดเลยครั้งนี้ ไม่รู้ไปฝึกมาจากไหน >< )

ระหว่างนี้ผมก็คลึงเต้านมแฟน พร้อมบีบๆหัวนมไปด้วย

พอทำไปสักพักผมไม่ไหวละ เลยจับแฟนพลิกให้นอนหงาย ส่วนผมอยู่ด้านบน ก็ค่อยๆเลื่อนตัวลงไปเลียหีให้แฟน

ไม่คิดเลยครับ ว่าน้ำจะแฉะขนาดนี้ แฟนผมก็แอ่นเลยครับ เอวลอย ทำให้ผมเลียได้ง่ายขึ้น

จังหวะนั้นต่างคนต่างอารมณ์ขึ้นสุดๆละครับ ผมก็ใส่ถุงยางเรียบร้อย

และทำการยัดควยผมเข้าไปในหีองแฟน เข้าง่ายเพราะน้ำของแฟนผมมอกมาเยอะ ก็ซอยกันท่าปกติเลย basic

ทำไปได้ไม่นาน แฟนบอกอยากขึ้นบ้าง เป็นท่า WOT (Women on top) ผมก็ยังไม่ได้นอนลงไปนะ ก็นั่งหันหน้าเข้ากับแฟน

แฟนก็ขย่มไปพร้อมกับโอบกอดผม ให้เข้าไปดูดนมของเธอ (ท่าโปรดผมเลย) ผมก็ทั้งดูดเลีย นัวเต็มที่

แต่แล้ว...ก็มีความคิดนึงแว๊บมาบนหัว (ถ้าทำให้เหมือนแฟนเป็น SL ดีมั๊ยนะ)

และแล้วผมก็บอกกับแฟนไปประมาณว่า "ผมอยากให้เธอมีเงินใช้ ถ้าเย็ดกันผมให้ครั้งละ 1,000 นะ ส่วนถ้าโม้คอย่างเดียวผมให้ 500 นะ"

แฟนผมนั่งคิดไปแปปนึง และตอบกลับมาเบาๆข้างๆหูว่า "เอาดิ" คำนั้นสั้นๆเพียงคำเดียวทำให้ผมอารมณ์พุ่งขึ้นมาอีกรอบ

พร้อมกับยื่นโทรศัพท์ให้แฟน กดโอนเงินเข้าทันที พอทำรายการเสร็จ (ระหว่างทำรายการเหมือนพักยกสักแปปนึง)

แฟนผมยิ่งเงี่ยนครับ ขึ้นขย่มแบบเสียวมาก ทำได้ไม่นานแฟนผมก็เสร็จ

โอเค พอแฟนผมเสร็จผมก็กลับมาท่า basic เหมือนเดิม แต่เอาขาทั้ง 2 ข้างของแฟนพาดบ่า พร้อมกับกระแทกอย่างเป็นจังหวะ

เห็นนมแฟนกระเพื้อมขึ้นลง นึกถึงถ้ามีคนมาดูดก็ดี

ผมแอบกระซิบข้างหูแฟนเบาๆว่า "โอเคป่าว เสียตัวแบบนี้ก็ได้เงินด้วยนะ เราอยู่ด้วยกันเป็นแฟนกัน และเธอก็จะได้มีรายได้เพิ่ม"

เค้าตอบ "โอเค"

ผมถามอีกคำถามว่า "ถ้ามีคนให้มากกว่านี้อะ น่าสนใจนะ จะไปหรือป่าว"

คำตอบที่ได้ ทำให้ผมกระแทกอย่างแรงจนเสร็จ ผมก็เอาควยผมแช่ไว้ที่หีของแฟนสักพัก กอดกันอย่างมีความสุขในเรื่องเซ็ก

จากนั้นผมก็ลุกไปล้างกับแฟนสุดที่รักของผม

และเราก็นอนกอดกันจนหลับกันไปทั้งคู่...

ส่วนใครจะขอเป็น fc ได้เสมอนะครับ ยินดีครับ :)

***คำถามง่ายๆครับ  อยากให้สมาชิกทายว่า "แฟนผมตอบว่าอะไร" เท่านี้ก็ได้เห็นรางวัลของผมไปอีก 1 ภาพครับ***

ไม่ต้องเม้นขอบคุณ หรืออะไรนะครับ เพียงตอบคำถามง่ายๆตามที่สมาชิกคิด ณ ตอนนั้น และจะเม้นหื่นๆเพิ่มเติมก็ได้ครับ (ซ่อนความเห็นแล้ว)

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

รูปเด็ดๆถูกซ่อน เห็นได้เฉาะสมาชิก

กรุณา ลงชื่อเข้าใช้ หากไม่เป็นสมาชิก สมัครสมาชิก

โพสต์ 30-10-2017 14:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

โพสต์ 30-10-2017 14:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

โพสต์ 30-10-2017 14:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:41 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:41 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:42 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 14:53 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:10 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:12 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:17 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 15:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 16:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 16:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 16:13 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 16:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 16:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 16:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 30-10-2017 16:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 21-4-2019 18:51 , สร้างเนื้อหา 0.040864 วินาที, 18 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]