สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 7104|ตอบกลับ: 75

ปีใหม่(น้านั่งตักผมก็ได้)

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 6-1-2019 17:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีครับ
เรื่องนี้จะเล่าตอนกลับบ้านปีใหม่
ไม่รู้จะเสียวหรือเปล่า
หากไม่เสียวก็ขออภัย
เรื่องเกิดขึ้นก่อนจะปีใหม่
ผมกับอ้อคุยกันและตกลงกันไม่ได้
ว่าปีนี้เราจะกลับบ้านใครดี
ระหว่างบ้านเกิดผม
กับบ้านเกิดอ้อแฟนผม
เราหาข้อสรุปไม่ได้
แม้ผมเลยสรุปให้ว่าแยกกันกลับ
อ้อเลยกลับบ้านกลับลูกสองคน
ผมเลยกลับกับแม่ของผม
แม่ผมเขาไปขอกลับกับเพื่อนบ้านแก
ซึ้งอยู่จังหวัดเดียวกัน
เลยไปขอนั่งกระบะเพื่ออาศัยเขากลับ
ผมกับแม่เลยนั่งหลังกระบะกลับกัน
คนขับ ชื่อ น้า ติ๊ก อายุประมาณ 50กว่าๆ
แฟนแกไม่ได้กลับด้วยเพราะติดงาน
คนนั่งข้างคนขับก็แม่น้าติ๊ก
นั่งแคปก็มีน้องสาวน้าติ๊ก ชื่อน้า ตุ๊ก
อายุก็ประมาณไล่เลี่ยกับน้าติ๊ก
ผัวแกก็ไม่ได้กลับเช่นกันเพราะติดงาน
ซึ้งในแคปด้านหลังก็จะมีบรรดาลูกๆแก
อีก 4คน มีลูกน้าติ๊ก 2 ลูกน้าตุ๊ก 2
เด็กๆอายุประมาณ 13-15 ปี
ผู้ชาย 1 คน ผู้ ญ 3 คน วัยกำลังน่าเอา555
เข้าเรื่องกันเลยครับ
รถขับไปได้ซักพักใหญ่ๆฝนก็เริ่มตก
น้าติ๊กเลยจอดรถตรงศาลาริมทาง
ผมกับแม่เลยรีบลงจากรถไปที่ศาลา
เพื่อหลบฝน
ซักพักคนในรถก็เดินลงมาด้วย
แต่เด็กๆทั้ง4คนไม่ยอมลงนอนรออยู่บนรถ
พวกเราก็คุยกันเรื่อยเปื่อยเพื่อรอฝนหยุด
แต่ฝนก็ยังไม่ยอมหยุด
น้าติ๊กคนขับเลยเสนอไอเดีย
ว่าให้แม่ผมกับแม่เขานั่งเบียดๆกันเบาะหน้า
ผมไปอัดเข้าด้านหลังแล้วให้ลูกผู้ชายแกนั่งตักผม
ทุกคนโอเครกันแล้วก็รีบบึ่งไปขึ้นรถทันที
เปิดประตูได้ น้าตุ๊กก็ปลุกให้น้องเบ้นตื่น
แล้วให้ลงรถมาก่อน เบ้นก็งัวเงียลงมา
จากนั้นก็ให้ผมขึ้นไปก่อน
แล้วน้าตุ๊กก็บอกน้องเบ้นให้ขึ้นไปนั่งตักผม
น้องเบ้นมันก็งอแงบอกไม่เอาๆ
นั่งไม่ถนัด ตอนนี้ ทั้ง 4คน
ยืนตากฝนกันอยู่ แม่ผม แม่น้าติ๊ก น้าตุ๊ก แล้วก็น้องเบ้น
เหมือนแม่น้าตุ๊กจะรำคานน้องเบ้น
เลยพูดเป็นภาษาอีสารไปว่า
ไปๆๆมึงนั้นละขึ้นไปอีตุ๊กมันงอแง
เดี๋ยวกะฮอดแล้ว
น้าตุ๊กเลยรีบโดดขึ้นมานั่งทันที
น้าตุ๊ก "โทดนะเอก"
ผม "ไม่เป็นไรคับน้าาารีบขึ้นมาเถอะเปียกหมดแล้ว"
พอน้าตุ๊กขึ้นมานั่งตักผมเสร็จน้องเบ้นก็ขึ้นมาเบียดอีกที
ตอนนี้ในรถที่แคปแน้นมาก
มีเด็กผู้ ญ สามคน เด็กผู้ชาย 1
มีผู้ใหญ่ที่นั่งซ้อนกันอีกสองคน
น้าติ๊กคนขับ "นั่งได้มัย ตุ๊ก เอก"
น้าตุ๊ก "กูนั่งได้มึงถามคนข้างล่างมัย555"
น้าติ๊ก "เอกละนั่งได้มัย"
ผม "พอได้คับ ขับๆไปเดี๋ยวก็คงเข้าที่"
น้าติ๊ก "ถ้าเมื่อยบอกนะน้าจะได้แวะปั้ม"
ผม "ครับน้า"
ดีนะครับน้าตุ๊กแกตัวไม่ใหญ่ไม่งั้นผมแย่แน่ๆ
น้าตุ๊กแกถึงอายุจะปาไปเกือบ50แล้ว
แต่ไม่อยากจะเชื่อผมคิดว่า40ต้นๆเอง
เพราะตีนกาบนใบหน้า
ถ้าไม่มองใกล้ๆแทบจะไม่เห็นเลย
แถมเหมือนแกจะไม่ปล่อยตัว
เหมือนพี่สาวแกเลยหุ่นดีมาก
ยังมองเห็นเอวเห็นนมเป็นรูปเป็นร่าง
ผมนี่แอบมองแกมานานเวลาแก
มาซักผ้าหน้าบ้านแกชอบใส่ผ้าถุง
แล้วเวลานั่งเอาแปรงถูผ้าที่ต้องซักด้วยมือ
แกจะดึงผ้าถุงม้วนขึ้นถกให้เห็นขาขาวๆตลอด
ผมนึกในใจว่าใส่เกงในหรือเปล่า555
แต่ส่วนใหญ่คนใส่ผ้าถุงมักไม่ใส่นะ
ผมก็เลยชอบแอบมองประจำ
หวังว่าวันหนึ่งคงได้เห็นของดี
แต่ก็ไม่เคยเห็นซักทีแกระวังตัวดีมาก
จะเห็นก็เพียงขาขาวๆแก
ที่เปียกไรน้ำให้พอเซ็กซี่ๆ
รถขับมาอยู่นานฝนก็ไม่หยุดตก
น้าติ๊ก "เอกเป็นไงให้น้าแวะปั้มก่อนมัย"
ผม "ผมไม่เป็นไรคับ ถามน้าตุ๊กเถอะคับ"
น้าติ๊ก "ตุ๊กมึงจะแวะปั้มมัย"
น้าตุ๊ก "ไม่เอาอะ ฝนตกเดี๋ยวค่อยแวะขึ้นลงยาก"
แล้วเราก็ไปกันต่อในสภาพแบบนี้
เรื่องมาเกิดตอนที่ว่า
น้าตุ๊กมาเปิดหนังดูในขณะที่นั่งตักผม
น้าตุ๊ก "น้าขอดูหนังนะไม่ว่ากันนะ"
ผม "ตามสบายเลยคับน้า"
ซักพักแกก็เข้ากูเกิ้ลเปิดหนังในกูเกิ้ลดู
เรื่องอะไรผมก็ไม่ได้ดู
แต่เปิดๆไปซักพัก ก็มีฉากเลิฟซีน
เป็นหนังฝรั่งครับ
ฉากเลิฟซีนมันเห็นหมดเลย
ยกเว้นควยด้านล่าง555
ผมนึกในใจตายห่าาละ
แค่เอาก้นนั่งทับควยผมไว้
ผมก็เก็บอาการมากพอแล้วไม่ให้มันแข็ง
แต่พอหนังมาบิ้วเท่านั้นละครับ
ผมน้องชายผมที่ถูกนั่งทับอยู่
ได้ผงาดงึกๆๆๆขึ้นมาทันทีทันใด
งึกๆๆๆดันก้นที่นั่งทับมันอยู่ทันที
น้าตุ๊กหันหน้ากลับมาหาผม
ผมเลยแกล้งหลบหน้านิดๆเพราะความอาย
น้าตุ๊ก "เมื่อเหรอเอก เมื่อยบอกนะจะได้แวะปั้ม"
ผม "เปล่าคับไม่เมื่อยเท่าไหร่"
เด็กๆที่อยู่ข้างๆหลับกันหมดส่วนแม่ทั้งสองคนก็ด้วย
ซักพักพี่ติ๊กคนขับก็เปิดเพลงฟังเพื่อลดความง่วง
ส่วนน้าตุ๊กกับผมก็ยังดูหนังกันอยู่จนจบเรื่องน้าตุ๊ก "มีหนังไรแนะนำน้ามัย"
ผม "น้าชอบหนังแนวไหนคับ"
น้าตุ๊ก "น้าชอบหนังบู๊"
ตอนนั้นผมหนังบู๊สำหรับผม
มีอยู่เรื่องเดียวที่ว่าบู๊แต่ต้นจบจบ
ผม "มีคับน้า เรื่อง ยิงแม่งเลย"
"เรื่องนี้ยิงกันแหลกทั้งเรื่อง"
ตอนนั้นที่บอกไปก็ลืมคิดไปว่า
หนังเรื่องนี้มันมีฉากอย่างว่าที่เอากันเปลือยหมด
แกก็เปิดจริงๆครับเปิดไปซักพักก็มาถึงฉากนั้นจิงๆ
ผมก็ควยแข็งซิครับ555
ทีนี้มันกระตุกไม่ยอมหยุดเลยงึกๆๆ
เหมือนน้าตุ๊กแกคงรู้แล้วเลยหยิกขาผมทีนึง
แล้วแอนมากระซิบเบาๆกับผม
"เดี๋ยวเหอะเอก คิดลามกเหรอ"
ผมก็ไม่ได้พูดไรก็ได้แต่ยิ้มๆ
คำๆนั้นที่น้าตุ๊กเอนมากระซิบกับผม
แทนที่ผมจะสงบลง
กับเสริมทำให้ผมมีอารมว่าน้าแกเล่นด้วย
ยิ่งทำให้มันแข็งกระตุกเข้าไปอีก
น้าตุ๊ก "ยังๆๆยังไม่หยุดอีก"
น้าติ๊ก "อะไรของมึงไม่หยุด"
น้าตุ๊ก "หนังอะมึง ไม่มีไร"
น้าติ๊ก "ห่าาาานึกว่าจะให้แวะปั้ม"
สองพี่น้องพูดกันจบ
น้าตุ๊ก ก็หันมาใช้หางตามองผม
เหมือนจะบ่งบอกว่าเดี๋ยวเหอะนะไม่หยุดอีก
สายตาที่มองมายังกับผมกำลัง
เล่นท่ากวางเหลียวหลังซะงั้น
ยิ่งทำให้ผมเกิดอารมขึ้นอีก
ซักพักน้าตุ๊กก็ปิด
"พอดีกว่าปวดตา"
แต่ผมก็ยังแข็งกระตุกไม่ยอมหยุด
ยอมรับเลยตอนนั้นมีอารมมากคับ
ภาพที่เคยแอบมองบัดนี้
มานั่งทับในวันที่ไม่ได้ตั้งใจให้เกิด
มันกระตุกชนก้นน้าตุ๊กทีน้าตุ๊กก็หยิกผมที
เหมือนกับจะบอกให้รู้ว่า
รู้นะว่าแกคิดลามกกับชั้นอยู่
แต่วินาทีนั้นไหนๆก็ไหนๆแล้วผมเลยปล่อยเลย
เพราะดูเหมือนแกจะไม่ว่า
มันเลยทำให้ผมได้ใจคิดเตลิดไปอีก
น้าตุ๊ก "ง่วงนอนชิพหาย"
น้าติ๊ก "มึงก็นอนซิจะบ่นทำไม"
น้าตุ๊ก "ให้กูนอนยังไง"
น้าติ๊ก "เอาหัวมึงวางที่ขอบเบาะกูนอนๆไปก่อนเดี๋ยวก็ถึงละ"
น้าตุ๊ก "ไม่ถนัด ไปเถอะๆทนเอาเดี๋ยวก็ถึง"
ครู่เดียวเหมือนน้าตุ๊กจะขยับตัว
เอาหัวไปพาดเบาะพี่สาว
ท่านอนท่านี้ทำให้ก้นด้านล่างแกขยับเปลี่ยนท่า
ผมจึงรู้ทันทีว่าที่ควยผมสัมพัสอยู่ ณ ตอนนี้
ไม่ใช่ก้นแล้ว แต่เป็นแคมทั้งสองแล้วละ
มันยิ่งทวีอารมให้ผมเข้าไปอีก
กระตุกใส่ไม่ยั้งเลยรอบนี้งึกๆ
จนตอนนี้น้าตุ๊กไม่หยิกผมแล้ว
แล้วก็ไม่หันมามองด้วย
แต่ทำท่าเหมือนคนฟุบหลับที่หลังเบาะพี่สาว
ปล่อยให้ผมควยแข็งลามกใส่เนินหี
ที่มีเพียงแค่ผ้าบางๆกั้นอยู่เท่านั้น
ความได้ใจของผม
ผมจึงเริ่มขยับตัวบ้างเพื่อให้
ควยของผมอยู่ในแบบที่มันไม่อึดอัดเกินไป
ผมค่อยๆขยับตัวแต่ดูเหมือนว่า
น้าตุ๊กไม่ได้หลับแต่แอ่นก้นขึ้นเล็กน้อย
เพื่อให้ผมขยับตัวได้อย่างถนัด
ผมเห็นดังนั้นผมจึงเอามือล้วงเข้ากางเกงผม
จัดรูปทรงควยผมใหม่
ให้มันอยู่ในท่าชี้ตรงเพื่อมันกระตุก
คนข้างบนจะได้รับรู้ถึงแรงกระตุกจิงๆ
ผมจัดเรียงควยเสร็จก็เอามือผมออก
แล้วค่อยๆจับที่เอวน้าตุ๊กกดลง
เหมือนเขาจะรู้งานมาก
น้าตุ๊กเอาเอวค่อยๆหย่อนลง
พอนั่งทับได้ท่านี้จะเหมือนแฟนเรา
หันหลังให้นั่งเอาแคมทับควยไว้
ซึ้งยังไม่ได้ยัดแค่เอาควยพาดกลางร่องหีไว้
เพียงแต่ขณะนี้ มีเพียงผ้าสองผืนบางๆกั้นไว้ก็เท่านั้น
ผมจึงอ้าขาออกเล็กน้อย
เพื่อให้ก้นน้าตุ๊กหย่อนลงนั่งให้สุด
พอผมเริ่มอ้าขาออกก็เหมือนมีแรงกดส่งตามมา
ยิ่งทำให้ผมได้ใจแข็งสู้กระตุกไม่เลิก
ส่วนคนที่กำลังนั่งทับ
ก็ทำทีเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น
เอาแต่พุบหน้าอยู่ที่เบาะพี่สาว
เราอยู่กันท่านี้อยู่นานพอสมควร
แล้วน้าติ๊กก็ขับรถเข้าปั้มบอกว่าขอพักก่อน
พอจอดรถก็ปลุกแม่ผมและแม่เขา
แล้วก็หันมาปลุกเด็กๆแต่เด็กๆไม่ยอมตื่น
เหมือนน้าติ๊กจะทนไม่ไหว
หันมาบอกให้น้าตุ๊กปลุกด้วย
น้าตุ๊กก็ปลุกไม่มีใครตื่นเลย
น้าตุ๊ก "เอกจะเข้าห้องน้ำไมเมื่อยเปล่า"
ผม "ไม่เป็นไรคับน้าปล่อยเขานอนเถอะ"
"น้าเถอะเมื่อยเปล่า"
น้าตุ๊ก "ไม่นะสบายมาก555"
ผม "งั้นก็รอคนข้างหน้าแล้วกันคับผมไม่ปวด"
น้าตุ๊กไม่พูดไรแต่หันกลับมามองหน้าผมแล้วยิ้มๆ
เหมือนกับจะถามผมว่าชอบละซิแบบนี้ถึงไม่ยอมลุกไปไหน
จะไม่ชอบได้ไงละคับ
สาววัย50ที่ยังดูสวย
ใส่ขาสั้นราวกับเด็ก14-15ใส่กัน
ยิ่งมาโก้งโค้งให้แบบนี้
ขากางเกงยิ่งถลกขึ้นสั้นเข้าไปราวกับใส่ กกน แค่ตัวเดียว
แถมผ้าที่ใส่ก็บางซะเหลือเกินราวกับเนื้อชนเนื้อ
ผม "ขอขยับตัวหน่อยนะคับ"
น้าตุ๊กก็ยกก้นขึ้นงอลคราวนี้ยกสูงเลยคับ
เกือบถึงหน้าผม ผมมองก้นโหมันช่างงอลซะเหลือเกิน
พอผมขยับตัวเสร็จ
จึงแกล้งเนียนจับบั้นท้ายแกกดลง
"เสร็จแล้วครับน้า น้านั่งได้ ขอบคุณคับ"
น้าตุ๊กก็นั่งลงพอลงนั่งได้ที่เสร็จ
เหมือนแกจะแกล้งผม แกกดบั้นท้ายแกลง แรงๆ1ที
ผม "อุ้ยยย"
น้าตุ๊ก "เป็นอะไร5555"
ผม "เปล่าคับน้าา"
น้าตุ๊ก "ฝนหยุดแล้วนะไปนั่งหลังมัยจะได้ไม่เมื่อย"
ผมเลยเงียบไปพักหนึ่งว่าจะตอบตาม
ความรู้สึกดีมัย
และแล้วก็ทนความเงี่ยนตัวเองไม่ไหว
เลยพูดกลับไปว่า
"ผมอยากนั่งแบบนี้มากกว่าคับน้า"
"ถ้าน้าไม่สะดวกผมไปด้านหลังก็ได้นะคับ"
น้าตุ๊กแกไม่พูดไรแต่หันกลับมายิ้มหวานๆให้ผม
อ้าวววเฮ้ยย ยิ่งทำให้ผมได้ใจเข้าไปอีก
เหมือนกับน้าแกเล่นด้วย
ยิ่งเผลอควยกระตุ๊กเข้ายกใหญ่ตุ๊บๆๆงึกๆๆ
น้าตุ๊ก "อุ้ยย"
ผม "เป็นไรหราคับน้าาา"
น้าตุ๊กไม่พูดไรแต่ตีขาผมดังเพี้ย
น้าตุ๊ก "นั่งนิ่งไปเลยอย่าพูดมาก"
จู่ๆแกก็ล้วงมือมาใต้ขาแก บีบท่อนควยผม
ผม "โอ้ยยยย"
น้าตุ๊ก "5555 สมน้ำหน้าาาลามกดีนัก"
ผม "แกล้งผมหราาน้าอย่าให้เอาคืนนะ"
น้าตุ๊ก "เอาคืนไง555"
ผมเลยกระตุ๊กควยแรงๆไปอีกสองสามที
น้าตุ๊ก "เดี๋ยวเหอะยังไม่เลิก"
"เดี๋ยวจะเอาให้ขาดเลยรอบนี้"
ผม "ขาดยังไงหราาน้า"
แล้วน้าก็ยื่นมือมาบีบอีกรอบ
แต่รอบนี้แกบีบที่หัวเลย
ผม "โอ้ยยยพอๆๆๆยอมๆๆ"
น้าตุ๊ก "เบาๆซิเดี๋ยวเด็กตื่น"
ผม "5555"
พอน้าตุ๊กปล่อยของผมแล้ว
ผมเลยเผลอตัวเอามือบีบนมแก
แกก็ตีมือผมทันที
ผม "5555เป็นไงเอาคืนแล้ว"
น้าตุ๊ก "เดี๋ยวเหอะนะ เดี๋ยวจะโดน"
ผมได้ใจแกไม่ว่าไรก็เลยบีบอีกข้าง
พอข้างนี้แกก็ตีมือเฉยๆไม่ได้พูดไร
ผมได้ใจก็เลยบีบต่อ
คราวนี้แกตีครับแต่ผมไม่ปล่อย
เค้นอย่างมันมือ นมใหญ่มาก
พอๆกับนมอ้อเมียผมเลย
แถมเสื้อในไม่ใช่แบบฟองน้ำอีก
ผมบีบเค้นจนแกเลิกตี
คราวนี้เห็นแกไม่ว่าอะไรผมจึง
เอามือล้วงไปไว้ที่ท้อง
แกไม่ว่าอะไรคับแต่เอาหน้าฟุบไป
ที่เบาคนขับ แล้วมองไปข้างหน้า
ผมจึงเลื่อนมือล้วงเข้าไปใต้เสื้อใน
แกก็ยังไม่ว่าอะไร ผมจึงเริ่มบีบเค้นนมแก
บีบหัวนมบ้าง บีบทั้งเต้าบ้างสลับกันไป
มืออีกข้างผมจึงล้วงตามเข้าไปบีบสองข้าง
แกก็นิ่งไม่ว่าอะไร
แต่มีเสียงซูดในคอตามออกมาแล้ว
"ซูดอ่าาาา เอกๆๆพอแล้วเดี๋ยวคนมา"
ผม "อีกแปปนะคับน้าาาเอาคืนไง555"
ซักพักเหมือนแกเห็นพี่สาวกับแม่กำลังมา
น้าตุ๊ก "มาแล้วเอกพอแล้ว"
ผมจึงดึงมือออก
น้าติ๊ก "อ้าวไม่ไปเข้าห้องน้ำกันหราา"
แม่ผมกับแม่น้าตุ๊กก็พูดเป็นภาษาอีสาร
"คือบ่พากันไปเข้ากว่าซิถึงอีกโดนเด้อ"
น้าตุ๊ก "ยังไม่ปวด เด็กๆก็ไม่เข้า"
แม่ผมจึงพูดกับผม
"เอกไปหลังไปปวดขาจะได้สบายๆฝนหยุดแล้ว"
น้าตุ๊กจึงพูดสอดขึ้น
"นั่งนี่แหละแม่เดี๋ยวมันตกอีกขึ้นๆลงๆ"
"เดี๋ยวกะฮอดแล้วทนเอาบึดเดียว"
แม่ผมก็เลยเออออห่อหมก
ใจจิงผมก็ไม่อยากไปแต่ดีมีน้าตุ๊กพูดให้5555
แล้วรถก็ออกจากปั้ม
ขึ้นรถมาก็คุยกันปกตินู้นนี่นั้น
แต่ผมนี่ซิได้แต่นั่งเงียบๆอย่างเงี่ยนๆ
พอแม่ผมกับแม่น้าตุ๊กเริ่มหลับ
ผมจึงแอบเอามือข้างหนึ่งดันก้นน้าตุ๊กขึ้นเล็กน้อย
น้าตุ๊กก็ให้ความร่วมมือดี
หน้าก็หันแกล้งทำเนียนคุยกับพี่สาว
ส่วนก้นก็ยกขึ้นเล็กน้อยเพื่อไม่ให้ผิดสังเกตุ
ผมจึงเอามือที่ว่างอยู่ของผมข้างหนึ่ง
วางหงายไว้ที่หว่างขาผม
แล้วค่อยๆจับแกนั่งทับลง
เหมือนน้าตุ๊กจะรู้หันมามองหน้าผม
แบบดุๆว่าจะทำอะไรเดี๋ยวคนเห็น
ตอนนั้นผมดูรอบๆแล้วว่าหลับสนิทแล้ว
จึงกล้าทำพอแกนั่งได้เท่านั้น
ผมจึงเอานิ้วกลางเขี่ยผ่านกางเกง
ตรงร่องหีพอดีผมทั้งลูบทั้งเขี่ยอย่างมันมือ
น้าตุ๊กเหมือนจะทนไม่ไหวเอามือมาหยิกขาผม
ผมจึงหยุดไปพักหนึ่ง
ซักพักผมก็เริ่มลูบเริ่มเขี่ยใหม่
แกก็หยิกผมอีกเหมือนกับว่ากลัวเขารู้
ผมก็หยุดไปพัก
แล้วก็เริ่มลูบเขี่ยใหม่คราวนี้แกไม่หยิกแล้ว
แต่ฟรุบหน้าคว่ำแกล้งทำนอน
ที่เบาะคนขับ
ผมได้ใจเลยบีบลูบเขี่ยแรงขึ้นๆ
น้าตุ๊ก "อื้มมมอึๆ"
น้าติ๊ก "มึงเป็นไร"
น้าตุ๊ก "เปล่าไม่มีไรสงสัยระเมอ"
ผมก็กลัวเขาเห็นตอนเขาคุยกันเลยหยุดทำ
ซักพักหนึ่งมือน้าตุ๊กก็มาลูบหน้าแข็งผม
เหมือนกำลังบอกว่าหยุดทำไมทำต่อซิ
เหมือนผมจะรู้งานผมจึงเริ่มบีบลูบอีกครั้ง
ครั้งนี้น้าตุ๊กก้มหน้าหันหลัง
กลับมาหาผมเหมือนหน้าแกจะเสียวมาก
กัดริมฝีปากไว้เพื่อไม่ให้เสียงออก
มือแกเริ่มกำจิกหน้าแข้งผมแน้นขึ้นๆ
ผมก็เร่งมือเขี่ยๆเร็วขึ้นๆสลับบีบเค้น
เขี่ยไปซักพักเหมือนมีอะไรเปียกๆที่มือ
ไหลทะลุกางเกงออกมา
แกก็ทำท่ากระซิบบอกผมว่า
"พอแล้ว"
ผมจึงบีบจับตรงที่เปียกอีกครู่หนึ่ง
แล้วค่อยๆดึงมือออกมา
แกก็ยกก้นขึ้นให้เล็กน้อยเพื่อให้ออกสะดวก
พอเอามือออกมาได้ผมก็เอามือไปไว้หลังเบาะ
แล้วทำท่ากระซิบว่า
"เปียกหมดเลย"
แกก็กระซิบกลับมาว่า
"สมน้ำหน้า"
ผมอยากให้แกรู้ว่าผมเงี่ยนเต็มที่
ผมเลยเอามือกลับมาดมให้แกดู
แกเลยหยิกขาผมไป1ที
พร้อมทำหน้าตาราวกับจะบอกว่าไอ้บ้าาาา
ผมเห็นแกเล่นด้วยเลยเติมความหื่นให้แกเห็นอีก
ผมเอานิ้วเข้าปาก ดูดเลียให้แกดู
ราวกับส่งสัญญานบอกแกว่า
อยากเลียอยากดูดของแกนะ
แกก็หันมายิ้มออกแนวหัวเราะๆให้ผมเห็น
แล้วก็หันหน้าไปคุยกับพี่สาว
ที่กำลังฟังเพลงอยู่
แกคุยกับพี่สาวไปผมก็เอามือมาค่อยๆจะลูบขาอ่อน
น้าตุ๊กก็เอามือมาจับออกแล้วก็หยิก
ราวกับบอกอย่าเดี๋ยวเขาเห็น
แล้วก็ถึงจุดหมายจนได้ใจจิงยังไม่อยากให้ถึงเลย
พอถึงบ้านแกก็พากันลงรถ
พวกเด็ก4คนวิ่งเข้าบ้านไปหาที่นอนกันหมด
เหลือแค่ผม แม่ แม่น้าตุ๊ก น้าตุ๊ก น้าติ๊ก
แล้วก็ญาติๆน้าตุ๊กอีกสองคนมารอรับอยู่
ผมเลยอาสา ยกของเข้าบ้านให้
พอยกเสร็จ เลยขอเขาใช้ห้องน้ำ
ฉี่เสร็จออกจากห้องน้ำมาเห็นน้าตุ๊กรออยู่
ผม "อ้าวมาตอนไหนคับน้า"
น้าตุ๊ก "ซักพักแล้ว"
"ออกมาเร็วปวดฉี่"
ผมเลยหลีกตัวออกมา
แล้วหันไปกระซิบกับแก
"เข้าไปช่วยมัย55"
แกตีแขนผม1ทีพร้อมด่าผมไอ้บ้าาลามก
แต่ผมยังไม่ได้ไปไหนยืนรอแกหน้าห้องน้ำ
พร้อมสำรวจคน ว่าปลอดคนมัย
โชคดีครับคนไม่มารอ
ผมเลยยืนรอแปปนึงน้าตุ๊กก็ออกมา
น้าตุ๊ก "อ้าววรออะไรไม่ไปอีก"
ผม "ยังไม่ได้เอาคืนเลยที่แกล้งผม"
น้าตุ๊ก "เอาคืนอะไรละ"
ผมเลยเดินไปดูลาดราวอีกรอบ
ผม "ให้เอาคืนปะละ"
น้าตุ๊กก้มหน้าแล้วพูด
"อะไรละ"
ผมจึงจับหน้าแกเงยขึ้น
แล้วจ้องตาแกใกล้ๆ
แกไม่ว่าอะไรแต่จ้องตาผมกลับ
มือกุมกันไว้ขาชิดกันแน้น
ผมจึงเอาปากไปใกล้ๆปากแก
แกก็ยื่นปากเข้าหาปากผมเหมือนรู้กำลังจะจูบ
แกเริ่มหลับตาผมจึงประกบปากจูบแลกลิ้นทันที
แกก็สู้ลิ้นผม มือผมไม่อยู่นิ่งคลึงเต้าทั้งสองข้างทันที
แต่น้าตุ๊กก็สู้ไม่ถอยไวกว่าผมอีก
เอามือจะล้วงเข้ากางเกงผม
ผมขแมวท้องเล็กน้อยเพื่อให้มือแกเข้าได้
พอมือแกเข้าได้แกก็กำแล้วสาวทันที
ผมเห็นดังนั้นผมจึงล้วงคืนบ้างแกก็ไม่ว่าอะไร
มือหนึ่งยังบีบนมอยู่
อีกมือค่อยๆล้วงเข้าไป
หีแกแฉะน้ำมากเลยครับเหมือนกำลังมีอารมเต็มที่
พอล้วงบีบเค้นกันซักพักผมเอาปากออกจากปากแก
จะถลกเสื้อขึ้นเพื่อดูดนม
มือแกก็มารั้งมือผมไว้
บอกผมว่าพอก่อนเดี๋ยวมีคนเห็น
ผมเลยบอกแกว่าเข้าห้องน้ำกัน
แกก็ปฏิเสธบอกว่าพอแค่นี้ก่อนนะ
เดี๋ยวคนมาเห็นเป็นเรื่อง
ผมเลยบอกแกว่า งั้นวันหลังนะ
แกหยักหน้า
ผมเลยบอกงั้นขอดูเนินหีแปปนึงนะ
ผมทำท่าจะถอดกางเกงแก
แต่แกไม่ยอมผมเลยบอกแปปเดียว 2วิ
แล้วไปเลย แกเลยปล่อยมือ
ผมเลยปลดกระดุมรูดลงทันที
ภาพที่เห็นเนินหีใหญ่ใช้ได้ขนมีไม่มาก
แถมได้ขาวอีก
ไม่คิดว่าจะขาวขนาดนี้
ผมอดไม่ได้คุกเข่าลงจะเอาจมูกไปดม
แกบอกพอแล้วไปได้แล้ว
ผมเลยบอกแกว่าขอดม2วิ
แกเลยปล่อยให้ผมดม
ผมไม่ดมเปล่าๆซิครับ
แกล้งเอาลิ้นแตะๆเลียๆแคมให้ด้วย
ซักพักแกก็ผลักผมออก แล้วบอกให้พอ
แล้วก็ดึงเกงขึ้น
แกบอกผมไปได้แล้วเดี๋ยวคนมา
ผมเลยถามไม่อยากดูของผมบ้างหรา
แกบอกผมไอ้บ้าาาไปได้แล้วว
เดี๋ยวคนมาผมเลยบอกโอเครๆไปก็ไป
วันหลังนะ ผมบอกแก แกไม่พูดไรพยักหน้าให้
แล้วผมก็หอมแก้มแกไป1 ทีแกก็ตีผมไปได้แล้ว
ผมก็เลยเดินเนียนๆออกมา
แม่ผม "ปะเอกลูกกลับบ้าน"
พี่ติ๊ก "แม่ๆเดี่ยวหนูไปส่ง"
แม่ผม "บ่เป็นหยังบ้านแค่นี่นึง แม่เดินได้บึดเดียว"
แล้วผมกับแม่ก็พากันเดินกลับ
ซักพักน้าตุ๊กเดินตามหลังมาพูดกับผม
"เอกถ้าไม่ได้ไปไหนมาเค้าดาวบ้านน้านะ"
"น้าไม่ได้ไปไหน"
ผม "อ้าวแล้วไม่ไปเที่ยวกับน้าติ๊กหราคับ"
น้าตุ๊ก "ไม่อะขี้เกียจไป คนเยอะ เค้าแถวบ้านก็ได้"
ผม "ได้ครับน้า ถ้าไม่ได้ไปเดี๋ยวมาเค้าด้วย"
น้าตุ๊ก "โอเครแล้วเจอกัน กลับบ้านดีๆนะ"
ผม "ครับน้าหวัดดีครับ"
แล้วผมกับแม่ก็เดินถึงบ้าน.....

โพสต์ 6-1-2019 18:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

โพสต์ 6-1-2019 20:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

โพสต์ 6-1-2019 20:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 6-1-2019 20:34 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 6-1-2019 20:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 6-1-2019 23:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 6-1-2019 23:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 00:17 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 02:24 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 06:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 06:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 07:23 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 07:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 08:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 09:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 09:55 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 10:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 10:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 10:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 11:33 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 11:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 12:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 12:17 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 12:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 12:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 13:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 14:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 15:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด

โพสต์ 7-1-2019 16:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 26-3-2019 08:27 , สร้างเนื้อหา 0.057598 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]