สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
1234ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 4926|ตอบกลับ: 111

[..] ผู้ชายขายน้ำ #1

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 2-4-2019 20:57 |ดูโพสต์ทั้งหมด

"..ผมเป็นคนนึงที่ติดตามเรื่องสวิงมานาน   จนมีความต้องการอยากพาเมียได้ลองสวิงสักครั้ง แต่เท่าที่คุยกันมา 5-6 ปี ผมไม่เคยสมหวังเลย   เนื่องจากเมียผมยังกลัวคนรู้ กลัวอับอาย ตอนนี้คู่เราอายุขึ้นเลข 4 ละครับ ผม 44 เมีย 40 รับราชการกันทั้งคู่  และไอ้ความที่เรารับราชการมีหน้ามีตาในสังคมนี่แหละที่มันทำให้เธอคิดแล้วคิดอีก    ลึก ๆ แล้วเมียผมก็ไม่ได้จะปฏิเสธนะ   เธอเองก็คงอยากอวดเรืองร่างขาวสวย และหุ่นที่ยังดีอยู่ของเธอให้ชายอื่นเชยชมเหมือนกัน  เพราะความสาวความสวยของเธอนับวันมันก็ลดหายไปตามวัย    ที่ผมรู้ก็เพราะขณะเราร่วมกัน ผมจะชอบพูดว่าตอนนี้เธอกำลังโดนคนนั้นคนนี้เอาเธอก็จะมีอารมณ์มากขึ้น และเธอก็ยอมให้ผมถ่ายรูปเปลือยแบบไม่เห็นหน้าเอาไปลงในอินเตอร์เน็ตด้วย

และแล้วก็มีวันที่เมียผมเริ่มใจอ่อน แต่การสวิงแบบแลกคู่ก็ยังไม่ใช่คำตอบของคู่เราแน่ ๆ เนื่องจากเธอไม่ยอมให้ผมเย็ดไปกับผู้หญิงคนอื่น ขณะเดียวกันในส่วนการหาชายเดี่ยวมาช่วย เมียผมก็กังวลกับปัญหาที่จะตามมา เช่น โลกกลมไปเจอคนที่รู้จักตัวตนเธอ รวมถึงความปลอดภัยกับข้อมูลส่วนตัวที่อาจโดนแบล็กเมย์ หากเจอคนไม่ดี     ..แต่แล้วในที่สุด  การใช้งาน #ผู้ชายขายน้ำ มันก็กลายเป็นคำตอบที่ดีที่สุด สำหรับการประเดิมของคู่เรา    ผมติดต่อไปหาเด็กหนุ่มหน้าตาดีคนนึง  สมมุติว่าชื่อ #อ๊อฟ ละกัน  น้องอ๊อฟเป็นเสือไบครับ  รับงานได้ทั้งหญิงและชาย   ผมจึงรีบบอกเขาไปว่าผมคุยติดต่อให้เมีย ไม่ได้จะเอาเอง    ผมแค่อยากนั่งดูเมียโดนเย็ดเฉย ๆ   ซึ่งพอเขารู้เขาก็โอเคครับ   หลังจากตกลงราคากันแล้ว  ผมก็นัดเขาในวันรุ่งขึ้นซึ่งเป็นวันหยุดพอดี

ตัวจริงของอ๊อฟ ดูดีมากครับ  คุยเก่ง พูดจาดี    สามารถทำให้เมียผมจากที่เกร็ง ๆ อาย ๆ อยู่ในตอนแรก   ทั้งยิ้ม ทั้งหัวเราะได้  ซ้ำยังมองเด็กหนุ่มด้วยสายตาหวานฉ่ำ      และแค่ระยะเวลาไม่ถึงครึ่งชั่วโมง   เมียผมกับอ๊อฟก็ขยับเข้าหากัน และนั่งโอบกอดกันซะแล้ว   จากนั้นทั้งสองกันเริ่มลูบไล้นัวเนียกัน  ก่อนที่อ๊อฟจะพยุงเมียผมลงมานอนลงที่เตียงแล้วก็เล้าโลมเลียตั้งแต่ปลายเท้าขึ้นมาถึงต้นขา    ช่วงที่อ๊อฟเปิดกระโปรงเมียผมขึ้นพร้อมกับถลกกางเกงในเธอออก  ผมนี่แข้งขาอ่อน ลมแทบจับเลยครับ   ยิ่งตอนได้เห็นเมียถูกเลียหีแล้วบิดลำตัวดิ้นพล่านผมก็ยิ่งใจสั่น     ..อ๊อฟเลียหีให้เมียผมอยู่นานครับ  เขาถึงปล่อยให้เธอได้พักหยุดหายใจ   อ๊อฟค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้า ยกทรง ให้เมียผม  จากนั้นก็เขาจัดการเสื้อผ้าของตัวเอง    ทั้งสองสบตากันแล้วก็อมยิ้ม   เมียผมแม้จะอายุ 40 แล้ว  แต่เธอก็นอนโชว์นมหี โชว์เรือนร่างที่ขาวโพลนให้อ๊อฟดูอย่างมั่นใจ กับรูปร่างและสัดส่วนของเธอ   

ตอนอ๊อฟถอดกางเกงในตัวเอง ควยเขาก็ดีดผึงออกมา    เมื่อถุงยางถูกสวมใส่  เมียผมก็ขอจับมันเอามาปักลงที่รูทันที   ทุกอย่างผ่านไปเร็วมากจนผมเองก็มองตามแทบไม่ทัน  ภาพที่ผมพอจำได้คือ  เมียผมยกขาแผ่อ้ารับการกระแทกของอ๊อฟ  จากนั้นเธอก็เด้งรับเป็นจังหวะ ส่วนอ๊อฟก็ลูบคลึงเต้า เอาปากมาประกบปากแลกลิ้น   ทั้งสองจูบกันไป  เด้ากันแบบเนิบ ๆ ไป  ทำอยู่พักใหญ่ ๆ  เมียผมก็ขอขึ้นขย่มอย่างร้อนแรง  ส่วนอ๊อฟก็เด้งสวน  ไม่นานเมียผมก็ล้มฟุบ  อ๊อฟก็เลยพลิกเมียผมลงมาอยู่ข้างล่างอีกรอบ  แต่คราวนี้เขาเร่งเย็ดเต็มกำลัง  จัดหนักแบบ ทั้งเร็ว ทั้งแรง เป็นจังหว่ะ  ตั๊บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  เย็ดอยู่นานไม่ยอมหยุดซักที   จนเมียผมเสียวถึงขนาดต้องกรี๊ดออกมา  เธอจิกเล็บลงที่หลังของอ๊อฟจนเป็นรอยเต็มไปหมด  จนในที่สุด...อ๊อฟก็เสร็จ   หลังจากอ๊อฟเสร็จ  เมียผมกอดเขาแน่นเลยครับ  เหมือนไม่อยากให้เขาลุกออกจากเธอไปไหน

วันนั้น..ก่อนอ๊อฟจะกลับ   เขาก็ชมเมียผมว่า  เขาไม่เคยเจอลูกค้าอายุ 40  ที่สวยระดับนี้มาก่อน  เขาประทับใจมากอยากให้เราเรียกใช้บริการเขาอีก   พออ๊อฟกลับออกไปผมก็ถามเมียว่าโอเคมั้ย  เมียผมก็บอกว่า  สุดยอด  แรงเขาเยอะดี  พอผมถามว่าเสร็จกี่รอบ  เมียผมก็บอกว่าเสร็จไป 3 รอบ คือ ตอนโดนเลีย  ตอนเธอขึ้น  และตอนท้าย   จากนั้นผมก็ลองถามเธออีกว่า  ครั้งหน้าจะเอาคนนี้อีกมั้ย  เมียผมก็บอกว่าอยาก  อยากลองคนใหม่ด้วย  ผมก็บอกเธอไปว่า ได้ ๆ เดี๋ยวจัดให้  แต่เมียผมกลับบอกว่า ไม่เอาดีกว่า เสียดายตังค์  แต่ละคนราคาแรง ๆ ทั้งนั้นเลย  ผมก็ อืมมม เอาที่สบายใจละกัน  เพราะอย่างน้อยผมก็ได้เห็นเมียเย็ดคนอื่นกับตาตัวเองอย่างที่ผมต้องการแล้ว...”

--มิตรสหายสายสวิงท่านหนึ่ง

]

ดูเรื่องราวทั้งหมดพร้อมภาพประกอบแบบเต็ม ๆ ได้ที่บล็อกเลยนะครับ

และฝากติดตาม 2 บล็อกก่อนหน้านี้ด้วยครับ  หลายคนน่าจะยังไม่ได้อ่าน
  [199]   https://youswg.com/blog-32231-57866.html

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้อง แสดงความเห็น จึงจะเห็นเนื้อหา ::ยกเว้นVIPจะเห็นทั้งหมด::

..

โพสต์ 2-4-2019 21:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รับจ้างครับ อิๆ

โพสต์ 2-4-2019 21:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ 2-4-2019 21:54 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตาม

โพสต์ 2-4-2019 22:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตาม

โพสต์ 2-4-2019 22:09 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากครับ

โพสต์ 2-4-2019 22:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 2-4-2019 22:24 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยม

โพสต์ 2-4-2019 22:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
การที่เรานั่งดูเมียเย็ดกับคนอื่นผมเองก็อยากเห็นสักครั้งเหมือนกันแค่อ่านแล้วคิดตามก็ของขึ้นแล้ว

โพสต์ 2-4-2019 22:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามคับ

โพสต์ 2-4-2019 22:47 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณเรื่องราวดีๆ ครับ

โพสต์ 2-4-2019 22:53 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด​

โพสต์ 2-4-2019 23:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่บ่งปัน

โพสต์ 2-4-2019 23:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ

โพสต์ 2-4-2019 23:20 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ร้อน กันค่ะ

โพสต์ 2-4-2019 23:23 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอด

โพสต์ 2-4-2019 23:24 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ

โพสต์ 2-4-2019 23:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุนคับ

โพสต์ 2-4-2019 23:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบๆมากครับ

โพสต์ 2-4-2019 23:30 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ

โพสต์ 2-4-2019 23:33 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ดีครับสบายใจดี

โพสต์ 2-4-2019 23:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 2-4-2019 23:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

โพสต์ 2-4-2019 23:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณครับ

โพสต์ 2-4-2019 23:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ 3-4-2019 00:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณคับ

โพสต์ 3-4-2019 00:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
thank na jaaaaaaaaaaa

โพสต์ 3-4-2019 00:49 |ดูโพสต์ทั้งหมด
น้ำแตกหลายรอบเลย

โพสต์ 3-4-2019 00:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ

โพสต์ 3-4-2019 01:06 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยงามมากครับ
1234ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 21-7-2019 12:24 , สร้างเนื้อหา 0.038392 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]