สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
12ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 8381|ตอบกลับ: 40

กล่อมมานานหลายปีไม่นึกว่าจะยอม 2

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 10-5-2019 23:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องที่แฟนเคยโดนน้องสถาปนิกจับพยายามเล้าโลม แฟนผมไม่พูดอะไรกับผมเลยแกคงไม่กล้าบอกผม งานผ่านไป90% เหลือแต่เก็บรายละเอียดนิดหน่อย ผมเริ่มชื้อเอาโชฟาเข้าไปไว้ในห้อง  ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี แฟนผมก็ยังดูงานอยู่ทุกวันส่วนผม ก็เข้าๆออกๆเพราะที่ทำงานห่างบ้าน 1 km น้องคนนี้ก็หาจังหวะน่าดูเพราะท่าทางคงอยากเอานกแฟนผมให้ได้ เพราะเวลาคนงานกลับ แกยังไม่ยอมกลับอยู่ต่ออีก 2_3ชั่วโมงตลอดจนมืดถึงกลับ แฟนคุยกะผมชมน้องว่าขยันนะ ผมเลยบอกเขาท่าทางคงอยากเย็ด นก ด้วยละ ดูก็รู้ แฟนกลับมาว่าผมว่าคิดแต่เรื่องแบบนี้หมกมุ่น ผมก็ไม่ว่าไร  มีอยู่วันนึงผมเข้าบ้านคนงานกลับหมดแล้ว ผมเดินเข้าไปในห้องที่ต่อเติม มองเข้าไปถึงกะตกใจ เมื่อเห็นภาพแฟนกึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่บนโชฟา มีน้องนั่งอยู่ข้างๆเสื้อโดนปลดกระดุมหมดยกทรงถกเห็นนม ส่วนกระโปรงถกขึ้นไปแต่ กกน โดนดึงมาถึงโคนขา เป็นภาพที่ทำให้ใจแป้วเหมือนกัน แต่อีกใจนึงก็อยากเห็น น้องกำลังจูปปากแลกลิ้นกันมือขวากำลังแยงเข้าไปในรูหีนกสลับกับเขี่ยแตด น้องค่อนข้างชำนาญ จูปปากสลับกับดูดนมทีละข้าง มือขวาก็ยังทำงานเขี่ยแตดสลับกับแยงในรูหีตลอด น้องมันดึงกระโปรงออกตอนนี้ท่อนล่าง นกเปลือยเปล่า จากนั้นน้องมันถอดกางเกงออกหมด แล้วก้มลงเอาหน้าชุกที่หีนก นกถึงกับเผลอแอ่นหีสู้เป็นช่วงๆเป็นภาพที่เห็นแล้วตื่นเต้นมากเมียสุดที่รักกำลังโดนเลียหี เลียจนนกบอกไม่ไหวแล้วเสียวมาก ดึงหัวน้องขึ้นมา น้องดึง กกน ออกควยโด่ออกมา เอามาจ่อตรงหน้านก นกบอกใหญ่มากเลย แต่ยังไม่ทันพูดต่อน้องดึงหัวมานกเลยเลียที่ปลายหัวให้ แล้วจับถอกก แล้วถึงอม นกอมอยู่พักนึงสลับกับเลียไข่ให้ด้วย มือน้องเอื้อมไปเขี่ยหีให้นกด้วย นกอมพักใหญ่ น้องร้องคลางออกมา เห็นน้ำพุงออกมาจากหัวควย พ่นใส่หน้านก เต็มไปหมดได้ยินเสียงน้องพูดบอกไม่ได้เย็ดมานาน เลยแตกไวไปหน่อย นกรีบหยิบ กกน กะกระโปรง เดินเข้าห้องน้ำ น้องมันใส่เสื้อผ้า ดูแล้วคงไม่  ต่อแล้วละ ผมเลยเดินไปหน้าบ้านแล้วเดินกลับมาใหม่เสียงดังว่าผมมาแล้วใจก็คิดว่าจะทำไงต่อดีมาถึงขั้นนี้แล้วน้องมองหน้าผมแต่ไม่พูดไรส่วนนกกำลังอาบน้ำอยู่น้องเลยขอตัวกลับบ้านก่อนผมเดินไปส่งที่รถคุยกันถึงความคืบหน้าแล้วน้องก็กลับ พอผมเดินเข้าบ้านรอจนนกอาบน้ำเสร็จ แกสระผมด้วยดูแล้วน้ำคงพุ่งโดนผมด้วย แฟนออกมาจากห้องน้ำถามผมว่าน้องกลับไปแล้วเหรอ ผมบอกไปเมื่อกี้ ผมเดินไปหานกดึงตัวแกมาพร้อมจับนอนหงายนอนบนเตียง เอาหน้าชุกที่หีเลย กระหน่ำเลียแบบไม่ยั้งจนนกถามไปเงี่ยนมาจากไหน จากนั้นก็ให้แฟนดูดควยให้เล่นท่า69กันเลียจนนกน้ำแตกกราปากจนนกบอกไม่ไหวแล้วเย็ดเถอะ ผมเลยเอาควยแทงจับขาพับอ้าสองข้างแล้วเย็ด นกดูก็รู้ว่าเงี่ยนมากเอามือมาเขี่ยแตดไปด้วยระหว่างเย็ดผมชมนกว่าเย็ดมันจังหีตอดตลอดเลยถ้าน้องมันได้เย็ดคงติดใจนะหีฟิตแบบนี้นกไม่อยากลองเหรอ ท่าทางน้องมันควยคงใหญ่นะคับหีนกแน่ นกคลางตามจังหวะกระแทกแล้วบอกว่าอยากให้นกเย็ดกะเขาเหรอ ถ้าควยใหญ่เดียวนกติดใจทำไงเราเลยถามกล้าเย็ดไหมล่ะ2_1 นกบอกไม่กล้าหลอกกลัวรับไม่ไหว ระว่างนี้ผมจับก้มโค้งท่าหมาเย็ดไปด้วยแล้วคุยต่อ บอกท่านี้ให้น้องเย็ดแล้วนกดูดควยพี่ไปด้วยท่าจะมัน นกไม่พูดไรผมเลยบอกบ้านจะเสร็จแล้ว อยากเย็ดก็รีบนะนกบอกไม่เอาแล้วผมก็เย็ดต่อ นกคลางดังบอกออกแล้วผมกระแทกแรงๆพอออกเสร็จนกบอกอยากเจอควยใหญ่ๆจังคงมันน่าดู ผมไม่พูดไรจับนกนอนหงายคร่อมขาทั้งสองแล้วเย็ดนกเอามือมาเขี่ยแตดสักพักบอกพี่นกออกอีกแล้ว เงี่ยนจัง ผมใส่แบบเน้นๆจนน้ำแตกเย็ดเสร็จ ผมนอนกอดนกแล้วเอามือลูปหีที่มีน้ำอยู่ เบาๆถามนกว่าชอบใจน้องเขาไหมท่าทางนิสัยดีน่าจะเก็บความลับได้นะเดียวคุยกะน้องให้เอาไหม นกบอกไม่เอาไม่กล้าแล้วมาว่าผมอีกว่าใส่พานให้เมียไปเย็ดกะคนอื่นมีที่ไหน ผมเลยไม่พูดไรแต่นึกในใจว่าผู้หญิงปากแข็งสุดๆปากพูดอย่างใจคิดอยใจคิดตลอดว่า  ถ้า 2_1  เลยครั้งแรกแฟนจะยอมไหม. หรือจะให้จัดกันเองไปก่อน แล้วทำมารู้ทีหลัง แต่กลัวจะไม่ได้เห็นเมียโดนเย็ด ____…………??

โพสต์ 10-5-2019 23:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากแข็ง ตูดอ่อนแบบนี้ ต้องจัดเต็มให้ถึงใจ

ขอบคุณครับ

โพสต์ 10-5-2019 23:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องขืนแล้วยอมให้เลียอมควยแบบนี้ น้องพี่ไม่ลุยให้สุดเลย  รอตามผลงานนะครับ

โพสต์ 10-5-2019 23:37 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มีต่อไหมคับ  ติดตามคับ

โพสต์ 10-5-2019 23:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รออ่านค่ะ

โพสต์ 11-5-2019 00:16 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เมียคงอายเรา ต้องปล่อยให้เค้าเอากันเองก่อน แล้วต่อไป 2 - 1 จะง่ายขึ้น

โพสต์ 11-5-2019 00:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

โพสต์ 11-5-2019 03:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่อเร็วๆนะครับ ตอนหน้าคงถึงตอนสำคัญล่ะ

โพสต์ 11-5-2019 04:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เมียผมก็แบบนี้แหละ สุดท้ายโดนเหมือนกัน

โพสต์ 11-5-2019 07:24 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องให้เขาลุยกันไปก่อนเมื่อชินกันแล้วก็จะตะล่อม​ได้อ่ะ

โพสต์ 11-5-2019 07:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 11-5-2019 08:19 |ดูโพสต์ทั้งหมด
จัดเลยครับ

โพสต์ 11-5-2019 10:36 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดดยอดนะครับ ชอบนะครับชอบ

โพสต์ 11-5-2019 10:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอเ

โพสต์ 11-5-2019 11:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รออ่านนะครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ 11-5-2019 11:11 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามๆ ครับ

โพสต์ 11-5-2019 11:52 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ใช่ครับต้องแอยดูตอนเข้าใด้เข้เข็มก็คงยอมหมดแหละ

โพสต์ 11-5-2019 11:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอมอยู่แล้วผัวกล่อมทุกวัน

โพสต์ 11-5-2019 16:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด
หาจังหวะให้น้องโผล่มาแอบเสียบต่อ ตอนที่คุณกับแฟนกำลังเอากันในช่วงที่อารมณ์แฟนคุณขึ้นสุดๆ

โพสต์ 11-5-2019 16:27 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ปอบดูได้ฟิสกว่าคับ

โพสต์ 11-5-2019 18:39 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอบหน้านกน่าจะโดนน้องเย็ดแน่นอนครับ

โพสต์ 11-5-2019 19:26 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มาต่อเร็วๆนะครับ

โพสต์ 11-5-2019 21:27 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องถามใจตัวเองก่อนว่าแอบดูกับเห็นต่อหน้าชอบแบบไหน ถ้าชอบแบบแอบดูก็ปล่อยไปยังไงก็เย็ดกันแน่ๆแต่อาจไม่ได้เห็นนะแต่ถ้าอยากเห็นจริงๆก็เปิดใจคุยกันเลยตรงไปตรงมาก็คงได้เห็นจริงๆละ

โพสต์ 11-5-2019 21:39 |ดูโพสต์ทั้งหมด
มันมากติดตามต่อครับ

โพสต์ 11-5-2019 22:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
จ้ด2-1เร็วๆครับอยากอ่านต่อ กำลังของขึ้น

โพสต์ 12-5-2019 00:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอบหน้า เสร็จน้องแน่นอนครับ ปกติ ผู้หญิงปากแข็ง แต่ใจอ่อนครับ ถ้าเธอไม่บอกก็อย่าคาดคั้นนะครับ

โพสต์ 12-5-2019 08:51 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ยอมแน่ครับหาจังหวะดีๆๆ​ลองนัดดืมกันครับ

โพสต์ 12-5-2019 14:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้ใจเลยแบบนี้

โพสต์ 12-5-2019 17:53 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เงั่ยนตามเลยผม

โพสต์ 13-5-2019 00:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด
แอบๆก่อนดีกว่า คงอายน่ะ แต่ตั้งกล้องแอบไว้
12ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 23-5-2019 06:00 , สร้างเนื้อหา 0.030498 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]