สวิงกิ้ง

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 13257|ตอบกลับ: 78

ในที่สุดก็มีวันนี้ ได้เอากับเพื่อนที่เป็นแอร์ฯ...

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 6-6-2019 00:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมเชื่อว่าผู้หญิงที่ทำงานแอร์โฮสเตส ถือเป็นอีกหนึ่งสาวในฝันของผู้ชายทุกคน
ที่ต้องรู้สึกอยากเอาแอร์ฯสาวดูบ้างสักครั้งในชีวิต แน่นอนผมก็หนึ่งในนั้นแหละ
แต่รู้มั้ยคับว่าขนาดผมมีฐานะดี หน้าตาดี หุ่นโอเค โปรไฟล์โคดดี
ยังไม่รู้จะหาโอกาสเอาแอร์ฯยังไงเลย เคยไปตามจีบมาบ้างแต่เวลาไม่ตรงกันคับ
เธอบินตอนตอนผมว่าง เธอแลน(เครื่องลง)ตอนผมทำงาน เรียกว่าหาโอกาสคุยยังยากเลยคับ
โอกาสตะล่อมจนได้เอานี่ยิ่งยากเข้าไปอีกเพราะแอร์ฯนี่ฉลาดทั้งนั้นคับผมเลยตัดใจ
จนอยู่ๆโอกาสก็วิ่งมาหาผมเมื่อเพื่อนห่างๆสมัยเรียนของผมคนนึงที่เป็นแอร์ฯสาว(สวยด้วย)
ทักมาขอยืมตัง ตอนแรกผมนึกว่าเฟสเพื่อนโดนแฮคเพราะเห็นหน้าเฟสนี่อย่างไฮโซ
จะยืมตังไปทำอะไรวะรวยขนาดนั้น เลยขอเบอร์โทรหาเพื่อเช็คว่าตัวจริงป่าว
ปรากฏว่าตัวจริงคับ ส่วนเหตุผลที่เธอแกลบถึงขนาดเป็นหนี้นอกระบบผมขอไม่เล่านะ
ซึ่งก็สาเหตุทั่วๆไปของผู้หญิงแหละคับเพราะอยากมีหน้ามีตาในสังคมนั่นล่ะ
ผมเลยนัดเจอตัว(ยอมลางานโดนเจ้านายบ่นเลยแหละคับ55) พอได้เจอกันก็คุยกัน
สาเหตุที่เธอมายืมผมเพราะดูมีฐานะสุดในบรรดาเพื่อน แล้วก็กะยืมแบบไม่มีกำหนด
ซึ่งเธอดูแล้วว่าผมน่าจะสามารถให้เธอยืมได้โดยไม่เดือดร้อน แต่ผมบอกเธอไปว่า
เงินตั้งสองแสนกว่าไม่ใช่น้อยๆคงให้ไม่ได้ เธอทำหน้าเครียดพูดกึ่งๆโมโหว่า
ไม่มีใครช่วยเธอได้แล้วนอกจากผม จะให้เธอนอนกับผมกี่ครั้งก็ได้จนกว่าผมจะพอใจ
เธอยอมหมดขอแค่อย่าบอกใครก็พอ ผมนี่คิดในใจสองแสนกว่าแลกกับความฝัน คุ้มว่ะ
แถมได้หลายครั้งด้วย ผมให้เธอทำสัญญาเป็นลายลักษณ์อักษรกันเธอเบี้ยว
แล้วก็มาถึงวันที่เราสองคนนัดเอากันครั้งแรก วันนั้นผมลางานขับรถไปรับเธอตอนบ่าย
นึกภาพตามนะคับตอนที่เธอเดินลากกระเป๋ามาแล้วผมลงไปช่วยยก
แอร์ฯสาวชุดสีแดง ถุงน่องสีเข้ม ผมยาวหน่อยดัดเป็นลอนๆ ผมแม่งเงี่ยนเลยคับ
เงี่ยนกว่าเดิมตอนเธอขึ้นมาบนรถแล้วกลิ่นน้ำหอมอ่อนๆลอยมาแตะจมูกผม
แถมเห็นขาอ่อนเธอที่ถูกคลุมทับด้วยถุงน่องสีเข้ม เชร้ดดดด ไม่รู้จะบรรยายไงดี
กระโปรงก็รัดรูปยิ่งเห็นควยยิ่งโด่ ผมไม่รอช้ารีบขับรถไปโรงแรมม่านรูดที่ใกล้ที่สุด
พอเด็กปิดม่านผมก็พาเธอเข้าห้องโดยไว เข้าไปปุ๊บผมไซร้คอเธอก่อนเลยคับ
มือก็ค่อยๆรูดกระโปรงเธอขึ้น ยากหน่อยเพราะกระโปรงมันรัด พอถกกระโปรงขึ้นมาได้แล้ว
ก็เจอกับกกนสีดำราบเรียบหุ้มทับด้วยถุงน่องดำ ถึงจะโคดธรรมดาแต่ดันได้อารมสุดๆอะคับ
ผมอดไม่ไหวให้เธอเอามือจับเตียงไว้ยืนโก่งก้นมาด้านหลัง ดึงถุงน่องเธอลงมาที่ต้นขา
ส่วนกกนผมเอานิ้วเขี่ยแหวกไปข้างๆเอาควยสอดทั้งแบบนั้นเลยคับได้รมดี
เธอเริ่มครางตามจังหวะที่โดนผมกระแทก ของเธอยังสวยฟิตนุ่มลื่นควยอยู่เลย
ผมกระแทกไปไม่ถึง 5 นาทีก็ต้องดึงออกมาแตกข้างนอกที่พื้นเพราะกลัวชุดเธอเลอะ
คือผมไม่เคยแตกไวขนาดนี้เลยรอบนี้แม่งเสียวมากใครไม่เคยลองอาจจะนึกตามไม่ออก
คือไอชุดยูนิฟอร์มเนี่ยเร้าอารมสุดๆเลยคับ ผมพักจนสามารถต่ออีกรอบได้
รอบสองผมพาเธอไปเอาตรงนอกห้องเลยคับตื่นเต้นโคดๆ ให้เธอยืนหลังพิงท้ายรถ
จับขาเธอยกขึ้นมาข้างนึงรอบนี้ผมฉีกถุงน่องตรงเป้าเลยคับแล้วแหวกกกนเหมือนเดิม
รอบนี้ผมได้จูบแลกลิ้นกับเธอพร้อมซอยควยไปด้วยเสียวดีคับ ดูแล้วเธอเป็นคนเรียบร้อย
เรื่องพวกนี้เธอน่าจะไม่ค่อยถนัด แต่เพราะแบบนี้ยิ่งได้อารมคับรอบนี้ตอนจะเสร็จ
ผมให้เธอคุกเข่าอมควยให้แล้วแตกใส่ปากเธอเลยคับ เธอผลักเอวผมออก
ก่อนจะวิ่งไปบ้วนทิ้งในห้องน้ำ ครั้งแรกจบแค่นี้ล่ะคับเดี๋ยวว่างจะรีบมาเล่าครั้งที่สองกับสามให้ฟัง
รอบสองกับสามนี่มันส์กว่าครั้งแรกมากๆ

นี่งานผมยุ่งมากแต่เรื่องนี้คืออยากเล่าอยากอวดมากคับ 555

โพสต์ 6-6-2019 01:05 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
สนุกๆเอากันแีกนานๆนะ

โพสต์ 6-6-2019 01:40 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอภาคสองครับ

โพสต์ 6-6-2019 02:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
โคตรจะพีคเลยพี่ สุดยอด

โพสต์ 6-6-2019 02:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก

โพสต์ 6-6-2019 05:23 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ความฝันเป็นจริง

ยินดีด้วยครับ

โพสต์ 6-6-2019 06:49 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ

โพสต์ 6-6-2019 06:54 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยสสสส

โพสต์ 6-6-2019 06:54 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมมากครับ รออ่านเลยครับ

โพสต์ 6-6-2019 08:03 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้สุภาษิตใหม่ละ เสียวตามเลยท่าน
จาก
เสียเป็นแสน แขนไม่ได้แตะ
เป็น
เสียเป็นแสน ได้เย็ดฟิวแฟน เลยยย

โพสต์ 6-6-2019 08:08 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 6-6-2019 08:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีที่ได้ตามฝัน

โพสต์ 6-6-2019 08:45 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามเลยครับ

โพสต์ 6-6-2019 08:51 |ดูโพสต์ทั้งหมด
คุ้มนะเนี่ย

โพสต์ 6-6-2019 08:54 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมากๆครับ

โพสต์ 6-6-2019 08:56 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีด้วยครับ แต่อยากเห็นรูปนิดๆๆหน่อยๆๆ

โพสต์ 6-6-2019 09:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืมมาเล่าต่อนะครับ

โพสต์ 6-6-2019 10:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อิจฉาเลย

โพสต์ 6-6-2019 10:50 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมไปเลยคับ รอกลับมาต่ออีกนะ

โพสต์ 6-6-2019 11:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดมาก

โพสต์ 6-6-2019 11:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ยินดีกับท่านด้วยครับที่ของแก้เหงาแล้วท่านทำสัญญาว่าไงบ้างไม่เห็นบอกกันเลยอ่ะ(อาจจะขอไว้เป็นตัวอย่างมั่งอ่ะ)

โพสต์ 6-6-2019 11:09 |ดูโพสต์ทั้งหมด
รอตอนต่อไปครับ

โพสต์ 6-6-2019 11:51 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับอยากเห็นรูปประกอบจัง

โพสต์ 6-6-2019 12:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ คนจรหมอนหมิ่นอย่างเราคงได้แต่ดูรูปแล้วชักว่าว

โพสต์ 6-6-2019 12:18 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดจริงๆครับ

โพสต์ 6-6-2019 12:20 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เย็ดสดเลยไหมครับแจ๋วๆ

โพสต์ 6-6-2019 12:25 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

โพสต์ 6-6-2019 13:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่วยถามหน่อย อยากได้ตังเพิ่มไหมคับ

โพสต์ 6-6-2019 14:12 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เรื่องสาวแอร์การบินนะ ผมรู้จักสาวแอร์เยอะมาก สวยๆทั้งนั้นมีทั้งเด็กๆและมีอายุ ได้จับหมดทุกคนด้วย ไม่ได้โม้

โพสต์ 6-6-2019 14:14 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เยียมไปเลย อยากได้บ้างแต่ ผม ตรงข้ามกับคุณทุกอยาก อิอิ
123ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|xxxswg.com

GMT+7, 19-8-2019 07:19 , สร้างเนื้อหา 0.028866 วินาที, 17 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]